கணினி மற்றும் இணையத்தமிழ் கருத்தரங்கம்

Mar 21, 2009 | Uncategorized | 0 comments

பெரம்பலூர் பாரதிதாசன் கல்கலைக்கழக உறுப்புக் கல்லூரியில் 20,21-3-2009 ஆகிய இரண்டு நாள்கள் கணினி தொடர்பான கருத்தரங்கம் நடைபெற்றது.இரண்டாம் நாள் நடைபெற்ற கருத்தரங்கில் கலந்து கொண்டு வலைப்பூ உருவாக்கம் குறித்து ,பேராசிரியர் கணேசன் அவர்களின் தலைமையில் கட்டுரை வழங்கினேன்.இந்நிகழ்வால் பேராசிரியர் தி.நெடுஞ்செழியன்,பேராசிரியர் ப.டேவிட் பிரபாகர்,பேராசிரியர் நா.ஜானகிராமன் போன்றோரைக் கண்டு , கலந்து பேச வாய்ப்பு ஏற்பட்டது.
மேலும் நண்பர் முனைவர் இரா.குணசீலன் அவர்களையும் சந்தித்து க்கருத்துக்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் வாய்ப்பும் அமைந்தது.

முனைவர் கல்பனா சேக்கிழார்

பேராசிரியர், அண்ணாமலைப் பல்கலைக்கழகம்.

More From This Category

0 Comments

0 Comments

Submit a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *